Đất nền An Lão Hải Phòng 59m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền An Lão Hải Phòng 59m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá!

3.717 tỷ
59 m² - 63 triệu/m²

Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
59 m²

Cơ hội vàng sở hữu đất nền tại trung tâm An Lão, Hải Phòng với tiềm năng sinh lời vượt trội, pháp lý minh bạch, sẵn sàng xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:59m²
  • Bố trí:Đất vuông vắn với chiều ngang 4.5m, mặt tiền đường rộng 10m, hướng Đông Nam thoáng mát.
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, sẵn sàng sang tên. Khu vực phát triển nhanh, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực Hồ Đá, mang lại không gian sống trong lành, mát mẻ.
  • Dễ dàng di chuyển đến Chợ An Lão, thuận tiện cho việc mua sắm, sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa An Lão chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Gần các trường học các cấp như THPT An Lão, THCS An Lão, tiện lợi cho con em đi học.
  • Nằm trên trục đường 10m, kết nối thuận tiện đến trung tâm huyện và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.717 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có giá trị tăng trưởng bền vững hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm riêng với không gian sống yên bình, gần gũi thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế, chốt ngay giá tốt trong tháng này.