Đất nền An Dương Vương, Tây Hồ 98m² giá 19 tỷ - Vị trí kim cương | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền An Dương Vương, Tây Hồ 98m² giá 19 tỷ - Vị trí kim cương

19 tỷ
98 m² - 194 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

2 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
98 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất vàng hiếm hoi tại trung tâm phường Phú Thượng, quận Tây Hồ. Với diện tích 98m² cùng lợi thế ngõ ô tô tránh, thông thoáng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:98m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng, dễ dàng thiết kế công năng
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa, ngõ thông thẳng tắp, kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch, quy hoạch ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh chóng đến cầu Nhật Tân và cầu Thăng Long, thuận tiện di chuyển
  • Gần Lotte Mall Tây Hồ, thỏa sức mua sắm và giải trí
  • Cách phố đi bộ Trịnh Công Sơn chỉ vài phút di chuyển
  • Không gian sống trong lành, gần Công viên nước Hồ Tây
  • Hệ thống trường học và cơ sở y tế đầy đủ trong bán kính 2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:19 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho khách hàng có nhu cầu xây tòa nhà văn phòng, phát triển mô hình chung cư mini cho thuê dòng tiền ổn định hoặc xây dựng căn hộ homestay cao cấp phục vụ khách du lịch tại khu vực Tây Hồ.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem vị trí thực tế sớm nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội