Đất nền An Bình Thượng Vũ 95m² giá 198 tỷ - Đầu tư tuyệt vời không thể bỏ qua! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền An Bình Thượng Vũ 95m² giá 198 tỷ - Đầu tư tuyệt vời không thể bỏ qua!

198 tỷ
95 m² - 2084 triệu/m²

Xã An Bình, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
95 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội vàng đầu tư tại khu vực An Bình, Thượng Vũ, Thuận Thành, Bắc Ninh! Với diện tích lý tưởng 95m² và giá chỉ từ 198 tỷ VND, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ
  • Đặc điểm: Đường thông thoáng, khu dân cư phát triển, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trung tâm thương mại Thuận Thành, thuận tiện mua sắm
  • Cách trường học cấp 1,2 An Bình chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thuận Thành, đảm bảo chăm sóc sức khỏe kịp thời
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 198 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những nhà đầu tư thông minh, muốn tìm kiếm cơ hội gia tăng tài sản, cũng như cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp xem đất trực tiếp!