Đất nền 90m² đường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn - View công viên xanh, giá chỉ 11.99 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 90m² đường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn - View công viên xanh, giá chỉ 11.99 tỷ!

11.99 tỷ
90 m² - 133 triệu/m²

Bắc Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại đường Mỹ An, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Với diện tích 90m² và hướng Nam, lô đất này không chỉ mang đến sự thoáng đãng mà còn tạo cảm giác gần gũi với thiên nhiên nhờ view công viên xanh mát xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Đất nền thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
  • Đặc điểm: Hướng Nam, không khí trong lành, view công viên lý tưởng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Mỹ An, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và gia đình
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ khoảng 1km, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng
  • Cách chợ Bắc Mỹ An chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học và các cơ sở y tế, đảm bảo nhu cầu sống đầy đủ cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mơ ước này!