Đất nền 882m² đường Mai Đăng Chơn, Đà Nẵng giá 44.1 tỷ - View sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 882m² đường Mai Đăng Chơn, Đà Nẵng giá 44.1 tỷ - View sông tuyệt đẹp!

44.1 tỷ
882 m² - 50 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
882 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại Đà Nẵng! Khu đất nền 882m² tọa lạc trên đường Mai Đăng Chơn, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, với vị trí lý tưởng và tiềm năng phát triển mạnh mẽ. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và mong muốn sở hữu một mảnh đất có giá trị gia tăng trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 882m²
  • Bố trí: Ngang 30m, kẹp thêm con suối bên cạnh, tạo nên không gian thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên.
  • Đặc điểm: Đã có nhà cấp 4 siêu đẹp, thích hợp để ở hoặc cho thuê. Đường vào rộng 5m thuận lợi cho xe hơi ra vào.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Mai Đăng Chơn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Chỉ mất vài phút để tiếp cận các trung tâm thương mại và dịch vụ xung quanh.
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
  • View sông tuyệt đẹp, mang lại không khí trong lành và cảm giác thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 44.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước hoặc tìm kiếm một nơi nghỉ dưỡng lý tưởng tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!