Đất nền 80.8m² tại Bình Trưng Tây giá 7.45 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 80.8m² tại Bình Trưng Tây giá 7.45 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ!

7.45 tỷ
80.8 m² - 92 triệu/m²

Bình Trưng Tây, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
80.8 m²

Nhanh tay sở hữu lô đất nền 80.8m² (5,2 x 16m) hướng Tây tại khu vực Bình Trưng Tây, Quận 2. Đây là một cơ hội hiếm có dành cho những ai mong muốn tìm kiếm một không gian sống lý tưởng trong khu dân cư ổn định và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80.8m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 5,2m, chiều sâu 16m, hẻm ô tô 4m thuận tiện cho việc di chuyển
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Gần công viên, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi
  • Chỉ cách bệnh viện Lê Văn Thịnh khoảng 1km, tiện lợi cho việc chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.45 tỷ có thương lượng

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, hoặc những nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.