Đất Nền 75.8m² Mặt Tiền Rộng 5.6m Đường Hà Huy Tập, TP Vinh - Sổ Đỏ Sẵn Sàng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Nền 75.8m² Mặt Tiền Rộng 5.6m Đường Hà Huy Tập, TP Vinh - Sổ Đỏ Sẵn Sàng

4 tỷ
75.8 m² - 53 triệu/m²

Thành Phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
75.8 m²

Bán đất nền 75.8m² mặt tiền rộng 5.6m, nở hậu 6.3m tại ngõ đường Hà Huy Tập, TP Vinh - Vị trí đắc địa, giá tốt!

Cơ hội sở hữu lô đất vuông vắn, nở hậu tại vị trí lõi trung tâm TP Vinh, khu dân cư đông đúc, phát triển sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75.8m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng 5.6m, nở hậu 6.3m, rất thuận lợi cho việc xây dựng.
  • Đặc điểm: Đường vào rộng 4m, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ sẵn sàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Trường Đại học Kinh tế Nghệ An chỉ khoảng 200m, thuận tiện cho việc học tập và kinh doanh dịch vụ.
  • Cách Đại lộ 72 khoảng 800m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và kết nối giao thông.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học các cấp, bệnh viện, ngân hàng trong bán kính 1-2km.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư sinh lời cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ 300 triệu đồng (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao tại TP Vinh, hoặc các gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực trung tâm, tiện lợi cho việc học hành và sinh hoạt.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất vàng tại trung tâm TP Vinh! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.