2 ảnh
Đã copy mã tin!
Đất nền 654m² tại Bù Đốp, Bình Phước - Sổ hồng chính chủ, giá 160 triệu
104.64 tỷ
654 m² - 160 triệu/m²
Xã Tân Tiến, Huyện Bù Đốp, Tỉnh Bình Phước
3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
654 m²
Khám phá cơ hội sở hữu lô đất nền lý tưởng tại Bù Đốp, Bình Phước với giá cực kỳ hợp lý!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 654m² (10m x 68m, trong đó 100m² đất ở nông thôn và 554m² đất trồng cây lâu năm)
- Bố trí: Đất bằng phẳng, khu dân cư hiện hữu
- Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sang tên công chứng ngay
Tiện ích xung quanh:
- Cách nhà nghỉ Thanh Minh 20m, thuận tiện cho khách lưu trú
- Cách chợ và trường học Tân Tiến chỉ 150m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thiết yếu
- Gần đường 32m Quốc lộ 13 cũ, kết nối giao thông thuận lợi
- Khu vực yên tĩnh, thoáng mát, lý tưởng cho gia đình sinh sống và phát triển lâu dài
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 160 triệu VND, thương lượng trực tiếp với người thiện chí
Phù hợp với ai:
Đất rất phù hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài với tiềm năng phát triển tại khu vực này.
Liên hệ:
Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này!