Đất nền 57m² Thôn Đa Tiện, Xuân Lâm, giá 3.533 tỷ - Gần khu đô thị Hồng Hạc! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 57m² Thôn Đa Tiện, Xuân Lâm, giá 3.533 tỷ - Gần khu đô thị Hồng Hạc!

3.533 tỷ
57 m² - 62 triệu/m²

Xã Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
57 m²

Chủ nhà cần bán gấp lô đất nền diện tích 57m² tọa lạc tại Thôn Đa Tiện, phường Xuân Lâm, thị xã Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh. Đất có mặt tiền rộng 4m, đường trước nhà rộng 5m, ô tô 7 chỗ có thể đỗ cửa và tránh nhau dễ dàng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, mặt tiền 4m
  • Đặc điểm: Đường trước nhà 5m, ô tô vào tận nơi, gần khu đô thị Hồng Hạc và trường Dệt May Thời Trang Hà Nội

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu đô thị Hồng Hạc chỉ 500m
  • Gần trường Dệt May Thời Trang Hà Nội, thuận tiện cho con em đi học
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm thị xã Thuận Thành
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối nhanh với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.533.400.000 VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng nhà ở, đầu tư kinh doanh hoặc làm dự án phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết.