Đất nền 526m² mặt tiền Lê Quảng Chí, Q. Cẩm Lệ - Giá 32,61 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 526m² mặt tiền Lê Quảng Chí, Q. Cẩm Lệ - Giá 32,61 tỷ - Đầu tư sinh lời!

32.61 tỷ
526 m² - 62 triệu/m²

Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
526 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ qua tại Đà Nẵng! Đất nền 526m² mặt tiền Lê Quảng Chí, tọa lạc tại quận Cẩm Lệ, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản sinh lời và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 526m², chiều ngang 21m.
  • Bố trí: Đất vuông vắn, thuận tiện xây dựng.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, mặt tiền đường Lê Quảng Chí, gần các tuyến đường huyết mạch, view sông Cẩm Lệ sinh thái mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Võ Chí Công, kết nối thuận tiện với các khu vực lân cận.
  • Khu đô thị Hòa Xuân phát triển, hứa hẹn tiềm năng tăng giá cao.
  • Khung cảnh sinh thái xung quanh tạo không khí trong lành, phong thủy tốt cho gia chủ.
  • Tiện ích đầy đủ như trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại trong bán kính 2km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32,61 tỷ VND (62 triệu/m², có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, cũng như cho gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!