Đất nền 514m² đường Nguyễn Cống Trứ, Sơn Trà - Giá 70 tỷ, cơ hội vàng đầu tư! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 514m² đường Nguyễn Cống Trứ, Sơn Trà - Giá 70 tỷ, cơ hội vàng đầu tư!

70 tỷ
514 m² - 136 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
514 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư vàng tại lô đất 514m² tọa lạc trên đường Nguyễn Cống Trứ, quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng. Đây là một trong những vị trí đắc địa nhất tại khu vực, chỉ cách biển Mỹ Khê 1km và gần trung tâm tài chính quốc tế chỉ 900m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:514m²
  • Bố trí:Ngang 8,7m, nở hậu 13m, phù hợp xây dựng tòa nhà siêu dòng tiền
  • Đặc điểm:Vị trí mặt tiền đường lớn, thuận lợi cho kinh doanh và phát triển dự án

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Capital Square chỉ 200m, nơi tập trung các tòa nhà văn phòng hiện đại
  • Gần các tuyến đường huyết mạch Võ Văn Kiệt và Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển
  • Đối diện với nhiều dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán cafe, và khu vui chơi giải trí
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến bãi biển Mỹ Khê - một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:70 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp muốn hiện thực hóa dự án trong một khu vực đang phát triển mạnh mẽ tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và không bỏ lỡ cơ hội vàng này!