Đất nền 50m² khu TDC Xi Măng, Hồng Bàng giá chỉ 3.83 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 50m² khu TDC Xi Măng, Hồng Bàng giá chỉ 3.83 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

3.83 tỷ
50 m² - 77 triệu/m²

Sở Dầu, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
50 m²

Khám phá cơ hội sở hữu đất nền tại khu TDC Xi Măng, phường Sở Dầu, quận Hồng Bàng, TP Hải Phòng với mức giá hấp dẫn. Đây là một trong những lựa chọn đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Ngang 4m
  • Đặc điểm: Đường rộng 11m, hướng Tây Bắc, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Sở Dầu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày.
  • Cách trường THPT Hồng Bàng chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần bệnh viện đa khoa Hồng Bàng, đảm bảo an tâm cho sức khỏe.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hải Phòng với hệ thống giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.83 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm một dự án có tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá tốt này!