Đất nền 425m² Mặt tiền đường Số 8, Bình Phú, Quận 6 giá 67 tỷ - Cơ hội đầu tư đẳng cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 425m² Mặt tiền đường Số 8, Bình Phú, Quận 6 giá 67 tỷ - Cơ hội đầu tư đẳng cấp!

67 tỷ
425 m² - 158 triệu/m²

11, 6, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
425 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư đẳng cấp tại khu vực trung tâm Quận 6! Đất nền 425m² mặt tiền đường Số 8, Bình Phú, Phường 11 đang chờ đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 425m² (17x25m)
  • Bố trí: Khu đất vuông vức, lý tưởng cho xây dựng biệt thự
  • Đặc điểm: Hiện trạng có sẵn nhà mái tôn cho thuê làm kho, thuận tiện cho việc sử dụng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Bình Phú, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Di chuyển thuận tiện đến Metro Bình Phú, kết nối nhanh chóng với các khu vực lân cận
  • Khu vực quy hoạch chuẩn cho xây dựng biệt thự, phát triển bền vững trong tương lai
  • Hệ thống giao thông hoàn chỉnh, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 67 tỷ VND, có thương lượng trực tiếp với chủ

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản đẳng cấp tại vị trí trung tâm, hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực yên tĩnh và tiện lợi.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này và được tư vấn chi tiết!