Đất nền 40m² Mặt tiền Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải Phòng - Sẵn Sổ Hồng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 40m² Mặt tiền Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải Phòng - Sẵn Sổ Hồng

20.8 tỷ
40 m² - 520 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
40 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay lô đất 40m² tại mặt tiền đường Lê Hồng Phong sầm uất, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng. Vị trí đắc địa, pháp lý minh bạch, tiềm năng sinh lời cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m² (4m x 15m)
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, có khe kỹ thuật 2m phía sau.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Lê Hồng Phong rộng 15m, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất. Hướng Tây Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lê Hồng Phong huyết mạch, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học các cấp trên địa bàn Quận Ngô Quyền.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, thích hợp để an cư hoặc kinh doanh.
  • Di chuyển nhanh chóng đến các khu vực trung tâm thành phố Hải Phòng.
  • Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện cho việc đi lại và giao thương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Thỏa thuận (Giá trên 520 triệu/m²).
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm kênh sinh lời an toàn hoặc những gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại vị trí trung tâm, thuận tiện cho cuộc sống và công việc.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất vàng tại Hải Phòng! Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.