Đất nền 40.2m² tại Giang Xá, Trạm Trôi, giá 3.6 tỷ - Tiện ích vượt trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 40.2m² tại Giang Xá, Trạm Trôi, giá 3.6 tỷ - Tiện ích vượt trội!

3.6 tỷ
40 m² - 90 triệu/m²

Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
40 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất 40.2m² tại Giang Xá, Trạm Trôi, Hoài Đức. Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.2m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, xây dựng tự do
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.45m, cách ô tô đỗ chỉ 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ điều hòa, không khí trong lành, thư giãn
  • Cách chợ Giang Xá chỉ 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu đô thị Nam 32 chỉ 1km, phát triển mạnh mẽ
  • Gần ngã tư Trạm Trôi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư với môi trường sống tốt.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được gặp chính chủ và thảo luận về giá tốt nhất!