Đất nền 370m² tại xã Đạ Huoai, Lâm Đồng - Giá chỉ 150 triệu, thương lượng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 370m² tại xã Đạ Huoai, Lâm Đồng - Giá chỉ 150 triệu, thương lượng!

55.5 tỷ
370 m² - 150 triệu/m²

Đạ Huoai, Huyện Đạ Huoai, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
370 m²

Chủ nhà cần bán gấp lô đất nền có diện tích 370m² (10x37m) đã được trừ lộ giới, tọa lạc tại mặt tiền đường Điện Biên Phủ, xã Đạ Huoai, huyện Đạ Huoai, tỉnh Lâm Đồng. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất đẹp trong khu dân cư đông đúc, chỉ cách quảng trường 500m và trung tâm hành chính xã Đạ Huoai 1km.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 370m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, vỉa hè sạch đẹp, đèn đường sáng, khu vực dân cư sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư đông đúc, thuận tiện sinh sống
  • Cách quảng trường chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng
  • Chỉ 1km đến trung tâm hành chính xã Đạ Huoai, thuận lợi cho việc giao dịch và làm việc
  • Đường lớn, giao thông thuận tiện, phù hợp cho việc kinh doanh
  • Gần các dịch vụ như chợ, cửa hàng tạp hóa và các tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 150 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn xây dựng tổ ấm cho gia đình tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội