Đất nền 3 mặt tiền Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh 2.074m² giá 700 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 3 mặt tiền Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh 2.074m² giá 700 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao

700 tỷ
2074 m² - 338 triệu/m²

Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2074 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có với quỹ đất 3 mặt tiền tại đường Ung Văn Khiêm, quận Bình Thạnh. Diện tích lớn 2.074m², pháp lý rõ ràng với sổ hồng cá nhân, phù hợp cho việc phát triển cao tầng như building văn phòng, khách sạn hay phức hợp thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2.074m²
  • Bố trí: Quỹ đất liền thửa, 3 mặt tiền
  • Đặc điểm: Được phép xây cao tầng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ngã tư Nguyễn Gia Trí chỉ ~100m, thuận tiện di chuyển
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm mua sắm
  • Khu vực phát triển sôi động, phù hợp cho các dự án thương mại
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 700 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội phát triển dự án cao tầng tại trung tâm Sài Gòn, cũng như các doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!