Đất nền 2859m² tại đường Phạm Thế Hiển, La Gi - Giá chỉ 3 tỷ, cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2859m² tại đường Phạm Thế Hiển, La Gi - Giá chỉ 3 tỷ, cơ hội đầu tư tuyệt vời!

3 tỷ
2859 m² - 1 triệu/m²

Phước An, La Gi, Bình Thuận

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2859 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại thị xã La Gi, tỉnh Bình Thuận! Đất nền đường Phạm Thế Hiển nối dài ngay cầu Phước An, với vị trí vàng cách nhà thờ Phước An chỉ 150m và 300m đến đường Nguyễn Bỉnh Khiêm. Đây là cơ hội lý tưởng để sở hữu mảnh đất với tiềm năng phát triển mạnh mẽ, đặc biệt là khi cầu Phước An chuẩn bị được xây dựng, kết nối trung tâm La Gi một cách thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2859m²
  • Bố trí: Ngang 53.5/56m, chiều sâu 52m
  • Đặc điểm: Đường nhựa sẵn, dân cư hiện hữu, điện nước đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách nhà thờ Phước An chỉ 150m, thuận tiện cho việc sinh hoạt tôn giáo
  • Gần đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, kết nối dễ dàng đến các khu vực xung quanh
  • Trong bán kính 1km có trường học, chợ, bệnh viện, và các tiện ích cần thiết khác
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy, ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ (1,04 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, xây dựng nhà ở, hoặc phát triển kinh doanh trong tương lai. Với diện tích rộng và vị trí thuận lợi, đây sẽ là nơi lý tưởng để phát triển dự án bất động sản hoặc làm nơi an cư lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ thủ tục pháp lý nhanh chóng từ đội ngũ chuyên nghiệp của chúng tôi.