Đất nền 216m² Lê Quảng Chí - Giá chỉ 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay tại Đà Nẵng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 216m² Lê Quảng Chí - Giá chỉ 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay tại Đà Nẵng!

19 tỷ
216 m² - 88 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
216 m²

Khám phá cơ hội đầu tư sinh lời với lô đất nền 216m² tại đường Lê Quảng Chí, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng. Đây là vị trí đắc địa nằm ngay trục đường Nguyễn Phước Lan, gần trung tâm đô thị mới Đà Nẵng, khu vực đang phát triển mạnh mẽ với hạ tầng hoàn chỉnh và dân cư đông đúc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 216m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, sạch đẹp, dễ dàng xây dựng các loại hình bất động sản.
  • Đặc điểm: Đường 10m5, có vỉa hè rộng rãi, thuận tiện cho xe cộ di chuyển. Đã có sổ đỏ riêng từng lô, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Hòa Xuân, thuận tiện cho việc giáo dục con em.
  • Cách chợ Hòa Xuân chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận các nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Cách trung tâm Đà Nẵng khoảng 10 phút di chuyển, thuận lợi cho công việc và sinh hoạt.
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, kết nối nhanh chóng với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ, văn phòng hoặc phát triển kinh doanh sinh lời tại Đà Nẵng. Đặc biệt, với vị trí và hạ tầng phát triển, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để nhận video và thông tin chi tiết về vị trí trong 1 phút.