- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Thành phố Hồ Chí Minh
- Thành Phố Thủ Đức
Đất nền 216m² Đường 23 TP Thủ Đức - Sổ hồng chính chủ, tiềm năng tăng giá!
Thành Phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Sở hữu ngay lô đất vàng 216m² tại Đường 23, khu vực Trần Não, TP Thủ Đức – nơi hội tụ mọi yếu tố cho cuộc sống đẳng cấp và đầu tư sinh lời vượt trội!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:216m² (ngang 9m x dài 24m)
- Bố trí:Đất nền vuông vức, đẹp, dễ dàng quy hoạch xây dựng theo ý muốn.
- Đặc điểm:Pháp lý sổ hồng chính chủ hoàn chỉnh, khu vực được phép xây dựng tối đa 7 tầng, vị trí đắc địa gần sông Sài Gòn, đường lớn ô tô vào tận nơi.
Tiện ích xung quanh:
- Cách Vincom Mega Mall Thảo Điền và Estella Place chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, giải trí cao cấp.
- Gần các trường quốc tế danh tiếng như AIS, ISS, thuận tiện cho giáo dục con cái trong môi trường chuẩn quốc tế.
- Dễ dàng kết nối với trung tâm Quận 1 qua cầu Thủ Thiêm hoặc hầm Thủ Thiêm, tiết kiệm thời gian di chuyển.
- Tận hưởng không khí trong lành, mát mẻ từ sông Sài Gòn, lý tưởng cho không gian sống xanh và thư thái.
- Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê sang trọng, các dịch vụ tiện ích đa dạng, phục vụ cư dân hiện đại.
- Gần bệnh viện Quốc tế Thảo Điền, đảm bảo chăm sóc sức khỏe chất lượng cao cho gia đình.
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:69.12 tỷ VND (320 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư thông thái tìm kiếm tài sản có giá trị gia tăng cao, đặc biệt với khả năng xây dựng tòa nhà 7 tầng. Hoặc những gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm mơ ước tại khu vực đẳng cấp, gần sông và đầy đủ tiện ích hiện đại.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có để sở hữu mảnh đất kim cương này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất trực tiếp.