Đất nền 2040m² mặt tiền Quốc Lộ 14, Hòa Phú, Chư Păh - Giá chỉ 163.2 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2040m² mặt tiền Quốc Lộ 14, Hòa Phú, Chư Păh - Giá chỉ 163.2 tỷ

163.2 tỷ
2040 m² - 80 triệu/m²

Xã Hòa Phú, Huyện Chư Păh, Gia Lai

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2040 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu đất nền mặt tiền Quốc Lộ 14, xã Hòa Phú, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai với diện tích lên đến 2040m². Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng dự án kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2040m²
  • Bố trí: Đất nền vuông vức, mặt tiền rộng thuận lợi cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, có tiềm năng phát triển cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ cần thiết
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các khu công nghiệp, tiềm năng cho việc đầu tư kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 163.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc những ai có nhu cầu xây dựng nhà ở, khu dân cư tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền mặt tiền Quốc Lộ 14 với giá tốt!