Đất nền 2 mặt tiền Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh 204.2m² - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2 mặt tiền Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh 204.2m² - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

37 tỷ
204.2 m² - 181 triệu/m²

11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
204.2 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hiếm có với lô đất 2 mặt tiền tại đường Phạm Văn Đồng và Phan Văn Trị, quận Bình Thạnh. Với diện tích 204,2m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng nhà ở, văn phòng công ty hay căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 204.2m²
  • Bố trí: Lô góc, 2 mặt tiền đường Phạm Văn Đồng và Phan Văn Trị
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi cho giao thông, kinh doanh đa dạng, khu dân trí cao và an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Phường 11 chỉ cách 500m
  • Trường học các cấp gần đó, thuận tiện cho con em đi học
  • Ngân hàng, trung tâm y tế trong bán kính 1km
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân và gia đình có nhu cầu xây dựng nơi ở lâu dài hoặc văn phòng, căn hộ dịch vụ với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được xem đất và thương lượng giá tốt nhất.