Đất nền 2 mặt tiền ICC Võ Nguyên Giáp, Hải Phòng - 303.75m² - Kinh doanh sầm uất | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2 mặt tiền ICC Võ Nguyên Giáp, Hải Phòng - 303.75m² - Kinh doanh sầm uất

38,8 tỷ
303 m² - 128 triệu/m²

Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
303 m²

Siêu phẩm đất nền 2 mặt tiền - Vị trí kim cương tại Hải Phòng!

Sở hữu ngay lô đất vàng với 2 mặt tiền đắc địa tại khu vực ICC Võ Nguyên Giáp, ngay cạnh Aeon Mall và Pandora – tâm điểm kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố. Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội cho các loại hình kinh doanh đa dạng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 303,75m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, 2 mặt tiền thông thoáng
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất, giao thông thuận tiện.
  • Chỉ tiêu xây dựng: Được cấp phép xây dựng 7 tầng nổi và 1 tầng hầm, tối ưu hóa công năng sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Aeon Mall Hải Phòng và Pandora City, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ mua sắm, giải trí, ẩm thực cao cấp.
  • Nằm trên trục đường Võ Nguyên Giáp huyết mạch, kết nối nhanh chóng đến các khu vực trọng điểm của thành phố.
  • Gần các tòa nhà văn phòng, khách sạn lớn, tạo môi trường kinh doanh sôi động.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng khai thác cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ cao.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng khác như trường học, bệnh viện, công viên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38,8 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà văn phòng cho thuê, khách sạn, khu căn hộ dịch vụ cao cấp hoặc kinh doanh thương mại đa ngành nghề, khai thác tối đa lợi thế vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản có 1-0-2 này! Hãy liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đi xem thực tế.