Đất nền 2 mặt tiền đường Yersin Đà Lạt 77.4m² giá 7.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2 mặt tiền đường Yersin Đà Lạt 77.4m² giá 7.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

7.8-8.2 tỷ
77 m² - 101 triệu/m²

Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
77 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Lạt với 2 lô đất góc 2 mặt tiền đường nhựa Yersin. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản tiềm năng với giá cả hợp lý!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77.4m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu kiên cố, có thể sử dụng ngay
  • Đặc điểm: Đường nhựa ô tô né nhau, hướng Đông Nam, cách bờ hồ Xuân Hương chỉ 500m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bờ hồ Xuân Hương, nơi lý tưởng cho các hoạt động thư giãn và giải trí
  • Tiếp cận nhanh chóng đến các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng của Đà Lạt
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố với đầy đủ dịch vụ tiện ích xung quanh
  • Không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng, thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào thị trường bất động sản Đà Lạt đang trên đà phát triển, hoặc cho những ai tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem và chốt ngay lô đất đẹp này!