Đất nền 2 mặt tiền đường Phi Bình 4 & Đạm Phương 247m² giá 13.8 tỷ - Vị trí đắc địa gần bãi tắm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2 mặt tiền đường Phi Bình 4 & Đạm Phương 247m² giá 13.8 tỷ - Vị trí đắc địa gần bãi tắm!

13.8 tỷ
247 m² - 56 triệu/m²

Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
247 m²

Chào mừng các nhà đầu tư đến với lô đất vàng 2 mặt tiền đường Phi Bình 4 và Đạm Phương, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa, lô đất này không chỉ là cơ hội đầu tư mà còn là nơi lý tưởng để xây dựng biệt thự hoặc căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 247m² (ngang 8m – nở hậu 18m)
  • Bố trí: Hướng Đông Bắc – Tây Bắc
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt tiền, gần bãi tắm Sơn Thủy chỉ 3km, cách sông Cổ Cò 50m, và đường Võ Chí Công 200m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi tắm Sơn Thủy, thuận lợi cho nghỉ dưỡng và giải trí.
  • Cách sông Cổ Cò chỉ 50m, lý tưởng cho các hoạt động thể thao nước.
  • Gần khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, xung quanh là khu biệt thự sang trọng.
  • Di chuyển dễ dàng đến các tiện ích như chợ, siêu thị và nhà hàng trong khu vực.
  • Giao thông thuận tiện với các trục đường lớn kết nối đến trung tâm thành phố Đà Nẵng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.8 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài, xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc căn hộ dịch vụ tại một trong những khu vực tiềm năng nhất của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam