Đất nền 2 mặt tiền đường Nguyễn Văn Bổng 94m² giá 6.65 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2 mặt tiền đường Nguyễn Văn Bổng 94m² giá 6.65 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

6.65 tỷ
94 m² - 71 triệu/m²

Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
94 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Lô đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Văn Bổng, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ hiện đang được chào bán với diện tích 94m², rất thích hợp cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94m²
  • Bố trí: Đất góc 2 mặt tiền, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, gần chợ Cẩm Lệ, trường Ngô Quyền

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cẩm Lệ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Ngô Quyền chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Gần các siêu thị lớn như Co.op Mart, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Có công viên gần kề, không gian xanh cho các hoạt động ngoài trời
  • Gần bệnh viện Cẩm Lệ, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.650 triệu VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đất nền này phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm một nơi ở lý tưởng tại trung tâm Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất thực tế.