Đất nền 2 mặt tiền Đỗ Thế Chấp, 145.5m² giá 36 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2 mặt tiền Đỗ Thế Chấp, 145.5m² giá 36 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

36 tỷ
145.5 m² - 247 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
145.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực Đỗ Thế Chấp, quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng! Khu đất với 2 mặt tiền rộng rãi, vị trí đắc địa gần biển, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một dự án xây dựng căn hộ hoặc khách sạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:145.5m²
  • Bố trí:Đất 2 mặt tiền, ngang 8m, chiều dài 18.19m
  • Đặc điểm:Vị trí đẹp, gần biển, thích hợp cho việc xây dựng các công trình thương mại và dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, thuận tiện cho du lịch và nghỉ dưỡng
  • Cách trung tâm quận Sơn Trà chỉ 5 phút di chuyển
  • Nhiều nhà hàng, quán cà phê và cửa hàng tiện lợi xung quanh
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:36 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nhân muốn phát triển dự án nghỉ dưỡng hoặc khách sạn tại một trong những khu vực hấp dẫn nhất Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí vàng này!