Đất nền 2 mặt hẻm đường Hoàng Diệu - Vĩnh Nguyên 88.9m² - Giá chỉ 4.6 tỷ VND! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2 mặt hẻm đường Hoàng Diệu - Vĩnh Nguyên 88.9m² - Giá chỉ 4.6 tỷ VND!

4.6 tỷ
89 m² - 52 triệu/m²

Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
89 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại phường Vĩnh Nguyên, thành phố Nha Trang! Đây là một vị trí đắc địa, với hai mặt hẻm xe máy, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống yên bình gần biển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88.9m²
  • Bố trí: Ngang 6.23m, hướng Đông Bắc và Đông Nam
  • Đặc điểm: Hẻm 2 xe máy né nhau, sổ hồng sở hữu lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Dã Tượng chỉ 150m, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách đường Hoàng Diệu 350m, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Cách biển Trần Phú chỉ 400m, lý tưởng cho những ai yêu thích biển
  • Gần chợ Hoàng Diệu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến trung tâm thành phố Nha Trang

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.6 tỷ VND (giảm 300 triệu VND từ giá 4.9 tỷ VND, bán trong tuần)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các hộ gia đình, nhà đầu tư hoặc những ai muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước gần biển, kết hợp giữa cuộc sống thanh bình và tiện nghi hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Vĩnh Nguyên, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa