Đất nền 2 Lương Ngọc Quyến, Thái Nguyên 175m² - Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 2 Lương Ngọc Quyến, Thái Nguyên 175m² - Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời!

10.4 tỷ
175 m² - 59 triệu/m²

Thành Phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
175 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất 2 Lương Ngọc Quyến! Với vị trí đắc địa ngay trung tâm thành phố Thái Nguyên, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một miếng đất để xây biệt thự, văn phòng hoặc đơn giản là đầu tư giữ tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 175m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 10,6m, thoải mái cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Đất full thổ cư, đường ô tô tránh nhau, khu dân cư đông đúc và văn minh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lương Ngọc Quyến, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách trung tâm thương mại Thái Nguyên chỉ 5 phút đi xe
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Miếng đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân muốn xây dựng văn phòng hoặc biệt thự nghỉ dưỡng, cũng như những ai đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng tại thành phố Thái Nguyên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!