Đất nền 1920m² đường Minh Thành, Dầu Tiếng giá 153.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 1920m² đường Minh Thành, Dầu Tiếng giá 153.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

153.6 tỷ
1920 m² - 80 triệu/m²

Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1920 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại huyện Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương! Đất nền với diện tích rộng 1920m², tọa lạc trên đường Minh Thành, lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1920m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng
  • Đặc điểm: Đường nhựa rộng rãi, giao thông thuận lợi, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Dầu Tiếng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Dầu Tiếng khoảng 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa huyện Dầu Tiếng, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu công nghiệp lớn trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 153.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn phát triển dự án, hoặc gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!