Đất nền 1917m² Ấp Mới, Tân Phong - Giá chỉ 137.7 triệu/m², cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 1917m² Ấp Mới, Tân Phong - Giá chỉ 137.7 triệu/m², cơ hội đầu tư tuyệt vời!

95.85 tỷ
1917 m² - 50 triệu/m²

Xã Tân Phong, Huyện Tân Biên, Tỉnh Tây Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1917 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Ấp Mới, xã Tân Phong, huyện Tân Biên, tỉnh Tây Ninh! Đây là một lô đất có diện tích 1917m², rất phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1917m²
  • Bố trí: Ngang 27m, dài 71m
  • Đặc điểm: Hàng rào kiên cố 4 bên, đường lộ giới 20m, thuận tiện giao thông với đường thông từ nhiều hướng và cách Quốc lộ 22B chỉ 250m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ và các tiện ích sinh hoạt chỉ 1km
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm huyện Tân Biên và các khu vực lân cận
  • Đường chuẩn bị được làm nhựa, tăng giá trị bất động sản trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 137.7 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, hoặc cho những nhà đầu tư bất động sản muốn phát triển dự án trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem đất và tận hưởng không gian sống tuyệt vời tại Ấp Mới, Tân Phong!