Đất nền 172m² tại Phú Mỹ, Quận 7 chỉ 9.968 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 172m² tại Phú Mỹ, Quận 7 chỉ 9.968 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

9.968 tỷ
172 m² - 58 triệu/m²

Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
172 m²

Cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại Phú Mỹ, Quận 7! Với diện tích 172m², vị trí đắc địa, đất nền này không chỉ mang lại giá trị sử dụng cao mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lập nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:172m²
  • Bố trí:Đất nền, thích hợp xây dựng cao tầng
  • Đặc điểm:Đường nhựa 6m, khu dân cư hiện hữu

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng chỉ 500m
  • Gần chợ và các siêu thị lớn, thuận tiện mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối nhanh chóng với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:9.968 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với những nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời, cũng như các gia đình muốn an cư tại khu vực phát triển với nhiều tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem đất và nhận thông tin chi tiết!