Đất nền 15m mặt tiền Đường Đỏ, Xã Phan, 1020m² giá 103.5 tỷ - Giao dịch nhanh chóng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 15m mặt tiền Đường Đỏ, Xã Phan, 1020m² giá 103.5 tỷ - Giao dịch nhanh chóng!

103.5 tỷ
1020 m² - 101 triệu/m²

Xã Phan, Huyện Dương Minh Châu, Tỉnh Tây Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1020 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với đất nền 15m mặt tiền Đường Đỏ, nằm tại xã Phan, huyện Dương Minh Châu, tỉnh Tây Ninh. Với vị trí gần đường lớn và các tiện ích xung quanh, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả đầu tư và xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:1020m²
  • Bố trí:15m mặt tiền, chiều dài 68m, có hơn 300m² thổ cư
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Cách DT 781 chỉ 60m, thuận tiện di chuyển
  • Cách trường học 200m, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Gần các trục đường lớn, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:103.5 tỷ VND, có bớt nhẹ cho khách hàng thiện chí

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, cá nhân muốn xây dựng nhà ở, hoặc những ai tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!