Đất nền 150m² Huyện Phổ Yên, Thái Nguyên - Sổ đỏ, Hướng Tây, Giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 150m² Huyện Phổ Yên, Thái Nguyên - Sổ đỏ, Hướng Tây, Giá tốt

3-4 tỷ
150 m² - 20 triệu/m²

Phường Bắc Sơn, Thành phố Phổ Yên, Tỉnh Thái Nguyên

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
150 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn tại Phổ Yên, Thái Nguyên! Lô đất vuông vắn, pháp lý minh bạch, sẵn sàng cho mọi kế hoạch phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:150m²
  • Bố trí:Mặt tiền rộng 6m, vuông vắn dễ xây dựng.
  • Đặc điểm:Lô đất đấu giá, sổ đỏ sẵn sàng, sẵn sàng giao dịch. Hướng Tây mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Đường Bắc Sơn chỉ 50m, giao thông thuận tiện.
  • Đối diện khu vực sắp đấu giá mặt đường Bắc Sơn, tiềm năng tăng giá cao.
  • Gần các tiện ích công cộng tại Xã Bắc Sơn, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận Huyện Phổ Yên.
  • Khu vực có tiềm năng phát triển hạ tầng, thu hút đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3 - 4 tỷ (tương đương 20 - 26.6 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một lô đất có vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng và tiềm năng tăng trưởng tốt tại Thái Nguyên. Phù hợp cho việc xây nhà để ở hoặc đầu tư kinh doanh lâu dài.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất tiềm năng này! Liên hệ để nhận thêm thông tin chi tiết và đi xem đất.