Đất nền 141m² Nguyễn Duy Trinh, Cẩm Lệ - Sẵn sàng xây dựng kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 141m² Nguyễn Duy Trinh, Cẩm Lệ - Sẵn sàng xây dựng kinh doanh

8,25 tỷ
141 m² - 59 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
141 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn tại khu tái định cư Tân Trà, Đà Nẵng! Lô đất vàng mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh rộng lớn, thông thoáng, sẵn sàng cho mọi ý tưởng kinh doanh và an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 141m²
  • Bố trí: Mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh, trục đường thông thoáng.
  • Đặc điểm: Hướng Tây, vuông vắn 6x23.5m, thích hợp xây dựng các loại hình kinh doanh như căn hộ dịch vụ, nhà nghỉ, khách sạn mini, hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Duy Trinh sầm uất, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Khu vực tái định cư Tân Trà đang phát triển, hạ tầng hoàn thiện.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu như chợ, trường học, bệnh viện tại Quận Cẩm Lệ.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các khu du lịch lân cận của Đà Nẵng.
  • Tiềm năng phát triển kinh doanh dịch vụ lưu trú và thương mại cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.25 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh dịch vụ lưu trú, cho thuê căn hộ hoặc phát triển các mô hình kinh doanh thương mại. Cũng là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm theo ý muốn tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay vị trí kinh doanh đắc địa này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng tại Đà Nẵng.