Đất nền 1083m² mặt tiền đường nhựa Vĩnh Tân - Đầu tư sinh lời tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 1083m² mặt tiền đường nhựa Vĩnh Tân - Đầu tư sinh lời tốt

162.45 tỷ
1083 m² - 150 triệu/m²

Xã Bàu Hàm, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1083 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp nhất tại xã Bàu Hàm, Trảng Bom, Đồng Nai. Với diện tích lên đến 1083m², mặt tiền đường nhựa lớn Vĩnh Tân, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai muốn xây dựng nhà vườn, kho bãi, hoặc xưởng sản xuất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1083m²
  • Bố trí: Mặt tiền đường nhựa lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh và giao thông
  • Đặc điểm: Nằm trong khu dân cư đông đúc, gần đường nhựa Nguyễn Hoàng và chợ chiều Cây Điệp chỉ 2.5km

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ chiều Cây Điệp 2.5km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần khu dân cư đông đúc, tạo điều kiện phát triển kinh doanh
  • Giao thông thuận lợi với mặt tiền đường nhựa lớn
  • Phù hợp cho xây dựng nhà vườn hoặc đầu tư phân lô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 162.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai hoặc những gia đình muốn xây dựng nơi ở lý tưởng gần khu dân cư sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và tham quan đất ngay hôm nay!