Đất nền 102m² Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 giá 6.45 tỷ - Góc 2 mặt tiền, tiện xây mới! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền 102m² Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 giá 6.45 tỷ - Góc 2 mặt tiền, tiện xây mới!

6.45 tỷ
102 m² - 63 triệu/m²

Tăng Nhơn Phú A, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
102 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Tăng Nhơn Phú A, Quận 9! Bất động sản này không chỉ có vị trí góc 2 mặt tiền mà còn sở hữu nhiều ưu điểm nổi bật.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m² (ngang 6m x dài 17m)
  • Bố trí: Xây mới 4-5 tầng, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng 6m, xe tải vào thoải mái, thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách chợ Tăng Nhơn Phú chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần khu công nghiệp, thuận lợi cho việc kinh doanh và làm việc
  • Di chuyển nhanh chóng đến các tuyến đường lớn như Đường Nguyễn Duy Trinh
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối dễ dàng với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.45 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời lâu dài. Với vị trí góc 2 mặt tiền, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những nhà đầu tư thông minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc tìm kiếm bất động sản phù hợp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam