Đất Mỹ Gia Nha Trang 130m² giá 6,695 tỷ - Sổ đỏ rõ ràng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Mỹ Gia Nha Trang 130m² giá 6,695 tỷ - Sổ đỏ rõ ràng

6.695 tỷ
130 m² - 52 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

16 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
130 m²

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại KĐT Mỹ Gia - Nha Trang, hướng Đông mát mẻ, đường thông thoáng, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:130m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vức, ngang 6.5m, dễ thiết kế nhà ở/nhà phố
  • Đặc điểm:Vị trí KĐT Mỹ Gia, đường số 88 (đường thông), hướng Đông; pháp lý sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng, sang tên nhanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên nội khu, không gian thoáng mát để dạo bộ, tập thể dục
  • Gần cụm trường liên cấp 1-2-3, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Khu đô thị quy hoạch đồng bộ, đường thông dễ kết nối các trục giao thông chính
  • Môi trường dân cư văn minh, phù hợp an cư và khai thác cho thuê
  • Tiện ích sinh hoạt đầy đủ trong bán kính gần: cửa hàng tiện lợi, quán cafe, dịch vụ thiết yếu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6,695 tỷ (tương đương 51,5 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua xây nhà ở tại khu đô thị quy hoạch, gia đình cần môi trường sống yên tĩnh - tiện ích sẵn có; hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm diện tích đẹp, đường thông, dễ thanh khoản tại Nha Trang.

Liên hệ:

Quan tâm lô đất Mỹ Gia hướng Đông đẹp, đường thông dễ xây dựng? Nhắn để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất thực tế.