Đất MT Đống Đa, P3 Đà Lạt 404m² giá 26 tỷ, view phố | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất MT Đống Đa, P3 Đà Lạt 404m² giá 26 tỷ, view phố

26 tỷ
404 m² - 64 triệu/m²

Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
404 m²

Quỹ đất mặt tiền đường Đống Đa ngay cửa ngõ Đà Lạt, sở hữu view thoáng trọn thành phố - phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc khai thác lưu trú cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:404.07m² (thổ cư 374.4m², đất nông nghiệp 29.67m²), ngang 12m
  • Bố trí:Đất mặt tiền, thế đất thoáng; phù hợp thiết kế biệt lập theo nhu cầu
  • Đặc điểm:Quy hoạch biệt lập, hướng Đông Nam, sổ riêng, vị trí cung đường đắc địa cửa ngõ Đà Lạt, view rộng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu Osaka, thuận tiện kết nối các điểm dịch vụ tại khu vực cửa ngõ Đà Lạt
  • Khu vực tập trung nhiều villa/khách sạn nổi tiếng, phù hợp khai thác lưu trú - nghỉ dưỡng
  • Dễ dàng di chuyển về trung tâm TP. Đà Lạt nhờ nằm trên trục đường mặt tiền lớn
  • Môi trường xung quanh thoáng đãng, tầm nhìn mở - lợi thế cho công trình có view
  • Thuận tiện kết nối các tiện ích đô thị hiện hữu (cửa hàng, dịch vụ, điểm ăn uống) quanh khu dân cư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:26 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư săn đất mặt tiền vị trí đẹp tại Đà Lạt, khách cần quỹ đất lớn để xây villa biệt lập, hoặc đơn vị muốn phát triển mô hình lưu trú nhờ lợi thế view và khu vực tập trung nhiều điểm lưu trú.

Liên hệ:

Nhắn để nhận thông tin quy hoạch chi tiết, vị trí thực tế và đặt lịch xem đất - làm việc trực tiếp chính chủ.