Đất mặt tiền Yersin, Phường 9, Đà Lạt 520m² giá 41 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Yersin, Phường 9, Đà Lạt 520m² giá 41 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

41 tỷ
520 m² - 79 triệu/m²

Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
520 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Lạt với lô đất mặt tiền đường Yersin. Với diện tích rộng 520m² và chiều ngang 16.5m, lô đất này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn phù hợp cho việc xây dựng khách sạn hoặc các hoạt động kinh doanh khác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 520m²
  • Bố trí: Ngang 16.5m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Yersin, cách Bờ Hồ Xuân Hương chỉ 400m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bờ Hồ Xuân Hương chỉ 400m, thuận tiện cho khách du lịch
  • Gần các khu nghỉ dưỡng và khách sạn nổi tiếng, thu hút lượng khách lớn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan khác
  • Địa điểm lý tưởng cho các hoạt động thương mại và dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 41 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển các dự án kinh doanh tại Đà Lạt, đặc biệt là trong lĩnh vực du lịch và dịch vụ.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem đất.