Đất mặt tiền Vườn Lài, An Phú Đông 1039m² giá chỉ 69 tỷ - Cơ hội đầu tư đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Vườn Lài, An Phú Đông 1039m² giá chỉ 69 tỷ - Cơ hội đầu tư đắc địa!

69 tỷ
1039 m² - 66 triệu/m²

An Phú Đông, Quận 12, TPHCM

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1039 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Vườn Lài, An Phú Đông, Quận 12 với diện tích rộng lớn 1039m². Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư lý tưởng tại khu vực sầm uất nhất của An Phú Đông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1039m² (Ngang 17m x dài 70m)
  • Bố trí: Đất thổ cư gần đủ, thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh và xây dựng nhà ở
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Vườn Lài, nằm trong khu vực buôn bán nhộn nhịp, gần chợ, siêu thị, ngân hàng, thuận tiện cho việc giao thương và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Phú Đông, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Cách siêu thị Co.op Mart chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần ngân hàng và các dịch vụ tài chính, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ ngân hàng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 69 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển mạnh mẽ, đồng thời cũng là cơ hội cho những ai muốn sở hữu một tài sản giá trị tại TP.HCM.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam