Đất mặt tiền Võ Duy Ninh, Sơn Trà 321m² giá chỉ 62 triệu/m² - Cơ hội đầu tư hiếm có!
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền Võ Duy Ninh, vị trí đắc địa chỉ cách biển chỉ 500m, nằm ngay trung tâm du lịch Sơn Trà, Đà Nẵng. Đây là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản lý tưởng để đầu tư hoặc phát triển dự án du lịch.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 321m² (ngang 9m)
- Bố trí: Lô đất mặt tiền, dễ dàng xây dựng theo nhu cầu
- Đặc điểm: Đường 7.5m, hiện trạng đang làm, tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai
Tiện ích xung quanh:
- Chỉ 500m đến bãi biển Mỹ Khê - một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng
- Gần các khu nghỉ dưỡng cao cấp và khách sạn lớn
- Thuận tiện di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng như Ngũ Hành Sơn, Bà Nà Hills
- Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với trung tâm thành phố Đà Nẵng
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 20.008 tỷ VND (~62 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Lô đất này rất phù hợp cho việc xây dựng khách sạn mini, căn hộ du lịch, homestay hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài. Đây là cơ hội hiếm có cho những nhà đầu tư thông thái!
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!