Đất mặt tiền Vân Đồn, Nha Trang 161.2m² giá 20.956 tỷ - Tặng nhà cấp 4 hoàn công! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Vân Đồn, Nha Trang 161.2m² giá 20.956 tỷ - Tặng nhà cấp 4 hoàn công!

20.956 tỷ
161 m² - 130 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
161 m²

Chính chủ cần bán gấp đất mặt tiền đường Vân Đồn, Nha Trang với diện tích rộng 161,2m². Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 161,2m² (tặng nhà cấp 4 hoàn công 73,2m²)
  • Hướng: Bắc lệch Tây nhẹ
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Vân Đồn, khu vực kinh doanh sầm uất, gần karaoke và nhà hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho mua sắm
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến các quán ăn, nhà hàng nổi tiếng
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố
  • Phù hợp cho việc kinh doanh buôn bán hoặc xây dựng nhà ở

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.956 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt tiền này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng nhà ở tại một vị trí đắc địa trong thành phố Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này!