Đất mặt tiền Trương Văn Bang, Thạnh Mỹ Lợi 133m² giá 6.647 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Trương Văn Bang, Thạnh Mỹ Lợi 133m² giá 6.647 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

6.647 tỷ
133 m² - 50 triệu/m²

Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
133 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại đất mặt tiền đường Trương Văn Bang, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức. Đây là khu vực sầm uất, lý tưởng cho những ai muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng tổ ấm trong một khu dân cư cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 133m² (7 x 19m)
  • Bố trí: Quy hoạch xây dựng 1 trệt 3 lầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường kinh doanh cực kỳ sầm uất, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư cao cấp, thuận tiện cho việc sinh sống và kinh doanh
  • Chỉ cách các tiện ích như chợ, siêu thị và bệnh viện không xa
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm và khu vực lân cận
  • Có nhiều tuyến xe buýt và gần các trạm Metro trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.647.200.000 VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa để phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi giao dịch bất động sản.