Đất mặt tiền Trịnh Hoài Đức Đà Lạt 1488m² giá 78 tỷ - View đẹp, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Trịnh Hoài Đức Đà Lạt 1488m² giá 78 tỷ - View đẹp, đầu tư sinh lời!

78 tỷ
1488 m² - 52 triệu/m²

Thành Phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1488 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Trịnh Hoài Đức, Thành phố Đà Lạt! Với diện tích lên đến 1.488m², trong đó có 352m² thổ cư, đất có thể chuyển đổi thành full thổ cư, phù hợp cho nhiều mục đích đầu tư khác nhau.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1488m²
  • Bố trí: 352m² thổ cư, có thể chuyển đổi full thổ cư
  • Đặc điểm: Mặt tiền 19,3m, view đẹp, vị trí đắc địa tại Đà Lạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như Hồ Xuân Hương và Thung Lũng Tình Yêu
  • Cách trung tâm thành phố chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần trường học, chợ và các tiện ích sinh hoạt khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 78 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm dự án kinh doanh, xây dựng nhà ở hoặc resort nghỉ dưỡng tại Đà Lạt - thành phố nổi tiếng với khí hậu mát mẻ và cảnh quan tuyệt đẹp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!