Đất mặt tiền Triệu Việt Vương – Sơn Trà, 110m² giá 20.79 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Triệu Việt Vương – Sơn Trà, 110m² giá 20.79 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

20.79 tỷ
110 m² - 189 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
110 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đắc địa tại Triệu Việt Vương, Sơn Trà! Với vị trí vàng ngay cạnh Mường Thanh, gần Cầu Tình Yêu và sát bến du thuyền, đây là một trong những lô đất hiếm có với tiềm năng đầu tư lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: Lô đất đẹp, cạnh góc ngã ba, thuận lợi cho việc kinh doanh và phát triển
  • Đặc điểm: Pháp lý chuẩn, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện chợ, thu hút khách hàng đông đúc quanh năm
  • Gần khu lõi du lịch Sơn Trà, tạo cơ hội phát triển không ngừng
  • Cách bến du thuyền chỉ vài phút, thuận lợi cho các hoạt động du lịch và giải trí
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.79 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời trong lĩnh vực bất động sản, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp duy nhất này! Đừng chần chừ, nhanh tay chốt lô đất lý tưởng trước khi quá muộn!