Đất mặt tiền Trần Thị Điệu, Phước Long B, Thủ Đức 143m² giá 10.5 tỷ - Vị trí kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Trần Thị Điệu, Phước Long B, Thủ Đức 143m² giá 10.5 tỷ - Vị trí kinh doanh thuận lợi!

10.5 tỷ
143 m² - 73 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
143 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại đất mặt tiền đường Trần Thị Điệu, phường Phước Long B, quận Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh! Với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển cao, đây chính là lựa chọn lý tưởng để xây dựng văn phòng cho thuê, căn hộ dịch vụ hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 143m² (6.3 x 22.8m)
  • Bố trí: Đất mặt tiền thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, dễ dàng chuyển nhượng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Đỗ Xuân Hợp, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm
  • Thích hợp cho các hoạt động kinh doanh, văn phòng cho thuê
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển kinh doanh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh hoặc xây dựng văn phòng cho thuê tại vị trí chiến lược.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!