Đất mặt tiền Trần Thái Tông, Tân Bình 327.8m² giá 33 tỷ - Đầu tư sinh lời vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Trần Thái Tông, Tân Bình 327.8m² giá 33 tỷ - Đầu tư sinh lời vượt trội!

33 tỷ
327 m² - 101 triệu/m²

15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
327 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền Trần Thái Tông, phường 15, quận Tân Bình với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển mạnh mẽ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 327.8m² (Ngang 9m x Dài 42.5m)
  • Bố trí: Đất trống, phù hợp xây dựng tòa nhà 7 tầng với 45 phòng
  • Đặc điểm: Dòng tiền 300 triệu mỗi tháng, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách siêu thị và trung tâm thương mại chỉ vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển tới các tuyến đường lớn và khu vực lân cận
  • Vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33 tỷ VND (chốt)

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân muốn xây dựng tòa nhà cho thuê hoặc phát triển dự án kinh doanh sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!