Đất mặt tiền Trần Phú, Nha Trang 356m² giá 89.16 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Trần Phú, Nha Trang 356m² giá 89.16 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

89.16 tỷ
356 m² - 250 triệu/m²

Phường Vĩnh Nguyên, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
356 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền đường Trần Phú, phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang! Nơi đây không chỉ thuận lợi giao thông mà còn có tiềm năng phát triển du lịch cực kỳ lớn. Với vị trí đắc địa đối diện cảng Nha Trang và gần khu du lịch Vinpearl, bất động sản này hứa hẹn sẽ mang lại lợi nhuận cao cho nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 356m²
  • Bố trí: Ngang 12m, lý tưởng cho việc xây dựng khách sạn 10 tầng
  • Đặc điểm: View cực đẹp, mặt tiền đường lớn, thuận tiện cho khách du lịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cảng Nha Trang, thuận lợi cho du lịch và thương mại
  • Cách khu du lịch Vinpearl chỉ vài phút đi xe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 89.16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án khách sạn hoặc khu nghỉ dưỡng tại Nha Trang - một trong những thành phố du lịch nổi tiếng nhất Việt Nam.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội