Đất mặt tiền Tôn Đức Thắng 385m² 20,5 tỷ - Thích hợp KD | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt tiền Tôn Đức Thắng 385m² 20,5 tỷ - Thích hợp KD

20,5 tỷ
385 m² - 53 triệu/m²

Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
385 m²

Cơ hội hiếm: chủ cần bán gấp lô đất mặt tiền trung tâm TP Đà Nẵng, giá tốt hơn mức ngân hàng định giá.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:385m²
  • Bố trí:Đất trống, mặt tiền đường lớn, vuông vức dễ khai thác
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Tôn Đức Thắng, khu trung tâm Hải Châu, sát khu vực Ngã ba Huế; phù hợp xây tòa nhà cho thuê, showroom, văn phòng, kinh doanh đa ngành; hỗ trợ vay ngân hàng tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực tập trung nhiều tuyến đường lớn, kết nối nhanh các quận trung tâm
  • Gần cụm cửa hàng, dịch vụ, tiện lợi khai thác kinh doanh và cho thuê
  • Tiện ích y tế, giáo dục, hành chính hiện hữu trong bán kính di chuyển ngắn
  • Dễ tiếp cận chợ, siêu thị, khu mua sắm phục vụ nhu cầu hằng ngày
  • Khu dân cư đông đúc, lưu lượng xe cao, phù hợp làm mặt bằng thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:20,5 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp nhà đầu tư cần đất mặt tiền trung tâm để xây căn hộ dịch vụ, tòa nhà văn phòng, mặt bằng thương mại; hợp khách mua giữ tài sản dài hạn tại khu vực giá trị cao.

Liên hệ:

Quan tâm lô đất mặt tiền trung tâm này, liên hệ ngay để nhận thông tin pháp lý và lịch xem vị trí thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội